ตำแหน่งงานว่าง

“เสริมสุข” คือ บริษัทผู้ผลิตและจัดจำหน่ายเครื่องดื่มและอาหารครบวงจรที่มีคุณภาพและการบริการที่เป็นเลิศ รวมถึงผลตอบแทนที่ดีกับผู้ที่เกี่ยวข้อง ด้วยปณิธานที่ยึดมั่นต่อการทำงานร่วมกันและเชื่อมั่นในคุณค่าของคน เสริมสุขได้ส่งเสริมให้พนักงานของเรา ได้มีการเรียนรู้การฝึกอบรม เพื่อพัฒนาพนักงานให้เป็นทรัพยากรที่มีคุณภาพขององค์กร พร้อมซึ่งความรู้ ความสามารถและประสบการณ์ หากคุณเป็นคนหนึ่งที่ต้องการมาร่วมงานกับเรา สามารถติดตามความเคลื่อนไหวเรื่องการรับสมัครงานได้ที่ช่องทางต่างๆ ด้านล่าง หรือเข้าไปอ่านรายละเอียดแต่ละตำแหน่งงานและส่งประวัติส่วนตัวมาที่ Careers@sermsukplc.com หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมกับฝ่ายบุคคลได้ตามพื้นที่ที่ท่านสนใจ

 

     

  • Position
  • Department
  • Location
  • Available
  • สำนักงานใหญ่
    Pranattha.Yuenyong@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 081-558-1369
  • โรงงานปทุมธานี
    Itsaree.Petra@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 081-647-2827
  • กลุ่มสาขาในพื้นที่กรุงเทพมหานคร และจังหวัดปริมณฑล
    Pipop.Jaingarm@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 080-076-9722
  • โรงงานชลบุรี
    Rungrat.Ritprapakorn@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 089-830-0039
  • กลุ่มสาขาภาคตะวันออก
    Tarawat.Simnuandee@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 065-984-0679
  • กลุ่มสาขาภาคตะวันตก
    Nathamon.Phansun@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 065-984-0677
  • โรงงานนครราชสีมาและกลุ่มสาขาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
    Anusorn.Worajak@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 080-611-0093
  • โรงงานนครสวรรค์ กลุ่มสาขาภาคกลางและภาคเหนือ
    Phithak.Pantharot@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 084-806-3827
  • โรงงานสุราษฎร์ธานี และกลุ่มสาขาภาคใต้
    Napatip.Pokaeo@sermsukplc.com
    เบอร์โทร : 098-671-7950
Edit consent